MUUNDO WA HALMASHAURI YA MJI KASULU ULIOIDHINISHWA TAREHE 01, JULAI, 2015 HADI SASA
 (
BARAZA LA MADIWANI
)
		

 (
KAMATI YA KUDHIBITI UKIMWI
) (
KAMATI YA ELIMU, AFYA, MAJI NA UCHUMI
) (
KAMATI YA MIPANGOMIJI, UJENZI NA MAZINGIRA
)
 (
KAMATI YA MAADILI YA WAHE. MADIWANI
) (
KAMATI YA FEDHA NA UTAWALA
)	
 (
MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI
)


 (
TEKNOLOJIA, HABARI, MAWASILIANO NA UHUSIANO
) (
UCHAGUZI
) (
UKAGUZI WA NDANI
DANI
) (
SHERIA
) (
UGAVI
) (
UFUGAJI NYUKI
)		           



 (
UTAWALA NA UTUMISHI
) (
ELIMU YA MSINGI
) (
FEDHA NA BIASHARA
) (
AFYA
) (
MIPANGO TAKWIMU NA UFUATILIAJI
) (
ELIMU YA SEKONDARI
) (
USAFI NA MAZINGIRA
) (
UJENZI 
) (
MAENDELEO YA JAMII NA USTAWI WA JAMII
) (
MIPANGO MIJI
 
NA ARDHI
) (
MIFUGO NA UVUVI
) (
KILIMO UMWAGILIAJI NA USHIRIKA
) (
MAJI
)

                                                                      
 (
KAMATI YA MAENDELEO YA KATA
)                   
 (
MKUTANO MKUU WA M
TAA
)

