


## TAARIFA KWA UMMA

Uongozi wa Halmashauri ya Mji-Kasulu kwa kushirikiana na Waheshimiwa Madiwani unawapongeza Wananchi wote waishio ndani ya Mji wa Kasulu kwa ushirikiano waliouonyesha kwenye masuala ya utekelezaji na usimamizi wa Miradi ya Maendeleo pamoja na ukusanyaji mapato, katika kipindi chote ambacho **Bi.Fatina Hussein Laay** alipokuwa Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji-Kasulu tangu mwaka 2015 Hadi 29 July, 2021. Pia Unampongeza na kumkaribisha Mkurugenzi Mgeni wa Halmashauri ya Mji-Kasulu **Bw.Dollar Rajab Kusenge** kwa kuteuliwa na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe.Samia Suluhu Hassan.

  
Timotheo K.Mathayo  
Afisa Habari & Uhusiano  
Halmashauri ya Mji-Kasulu

*Imetolewa Tarehe 05.08.2021.*