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KUMB NA.KSTC/S.1/20/52 12/11/2020

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI.

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MII KASULU ANAPENDA KUWATANGAZIA
WANANCHI WOTE WENYE SIFA ZA KUOMBA NAFASI ZA KAZI ZIFUATAZO:

1. MTENDAJI WA MTAA III (NAFASI 1)

Sifa za Mwombaji.
e Cheti cha Kidato cha IV au VI
¢ Aliyehitimu mafunzo ya Astashahada/Cheti katika moja ya fani zifuatazo:
Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii na
sayansi ya sanaa kutoka chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo-Dodoma au Chuo
chochote kinachotambuliwa na Serikali.

Kazi za Kufanya:-

1. Mratibu na Mtekelezaji wa sera na sheria zinazotekelezwa na Halmashauri katika
Mtaa.

2. Mshauri wa Kamati ya Mtaa kuhusu mipango ya Maendeleo katika Mtaa.

3. Mshauri wa Kamati ya Mtaa kuhusu masuala ya Ulinzi na Usalama.

4. Msimamizi wa utekelezaji wa mikakati mbalimbali inayohusu uondoaji wa njaa na
umaskini katika Mtaa.

5. Kusimamia Ukusanyaji wa Mapato ya Halmashauri na kutunza kumbukumbu za

walipa kodi wote.

Kuandaa na kutunza rejesta ya wakazi wote wa Mtaa.

Kusimamia Utungaji na utekelezaji wa sheria ndogo ndogo za mitaa.

Na atawajibika kwa Mtendaji wa Kata.

Kutekeleza majukumu mengine halali kadri atakavyopangiwa na Mwajiri wake.

el

MSHAHARA.
Kwa kuzingatia ngazi ya Mshahara kwa watumishi wa Umma TGSB1 kwa mwezi

Masharti ya kazi.
Kazi ina masharti ya kudumu na malipo ya uzeeni.



2. MHUDUMU WA JIKONI /MESS DARAJA LA II (NAFASI 1).

Sifa za Mwombaji.

Awe na cheti cha Kidato cha Nne na uzoefu wa kazi kwa muda usiopungua miaka mitatu.

Kazi za Kufanya:-
1. Kusafisha vyombo vya kupikia.
2. Kusafisha vyombo vya kulia chakula
3. Kusafisha meza itumiwayo kwa kulia chakula.
4. Kuwatayarishia Wapishi/Waandazi vifaa vya Mpishi na Mezani
5. Kusafisha maeneo ya kulia chakula na kupikia
6. Kuwasaidia waandazi na Wapishi

MSHAHARA.

Kwa kuzingatia ngazi ya Mshahara kwa watumishi wa Umma TGOS Az kwa mwezi.

MAELEKEZO YA JUMLA NA UTARATIBU WA KUTUMA MAOMBI:

Wawe hawajawahi kuajiriwa serikalini.
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Waombaji wote wawe ni raia wa Tanzania na wenye umri kati ya miaka 18 - 45,

Barua za maombi ziambatishwe na nakala za vyeti vya Elimu, Taaluma, Cheti cha

Kuzaliwa na Picha mbili (2) za rangi (Passport size) za hivi karibuni. Pamoja na

maelezo binafsi (CV).

4. Testmonials, “Provisonal Results” Statement of Results” hati za matokeo za kidato

cha Nne na sita (Form IV and Form VI Results Slips) HAVITAKUBALIWA.

5. Waombaji waliosoma nje ya nchi waambatishe uthibitisho wa vyeti vyao kutoka

Baraza la Mitihani la Taifa (NECTA/NACT E)

Namna ya Kuwasilisha maombi:-

(i) Barua ya maombi iandikwe kwa mkono.
(i) Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 26/11/2020 saa 9:30
Alasiri

Maombi yote yatumwe kwa Anuani ifuatayo:-

Mkurugenzi wa Mji,
Halmashauri ya Mji,
S.L.P 475
KASULU.
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