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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI.

Halmashauri ya Mji wa Kasulu imepokea kibali cha Ajira Mbadala chenye Kumb
Na. FA.170/358/01"B"/89 cha tarehe 02,Julai, 2020 kutoka wa Katibu
Mkuu,Ofisi ya Rais,Menejementi ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora.
Kufuatia kibali hicho Mkurugenzi wa Mji wa Kasulu anawatangazia Watanzania
wote wenye sifa na uwezo kutuma maombi ya nafasi hizo kwa kuzingatia
sifa,vigezo na maelekezo yaliyo katika tangazo hili.

1. Mtendaji wa Mtaa III (Nafasi 2)

Sifa za Mwombaji.

i. Cheti cha Kidato cha IV au VI

ii. Aliyehitimu mafunzo ya Astashahada/Cheti  katika moja Yya fani
sifuatazo: Utawala, Sheria, Elimu vya Jamii,Usimamizi wa
Fedha,Maendeleo ya Jamii na sayansi ya sanaa kutoka chuo cha Serikali
za Mitaa Hombolo,Dodoma au Chuo chochote kinachotambulika na
Serikali.

ii.  Awe hajawahi kuajiriwa Serikalini.

Kazi za Kufanya:-

1. Mratibu na Mtekelezaji wa sera na sheria zinazotekelezwa na Halmashauri
katika Mtaa.

2 Mshauri wa Kamati ya Mtaa kuhusu mipango ya Maendeleo katika Mtaa.

3. Msimamizi wa Utekelezaji wa sheria ndogo pamoja na sheria zinazotumika
katika Mtaa.

4. Mshauri wa Kamati ya Mtaa kuhusu masuala ya Ulinzi na Usalama.

5. Msimamizi wa utekelezaji wa mikakati mbalimbali inayohusu uondoaji wa
njaa na umaskini katika Mtaa.

6. Kusimamia Ukusanyaji wa Mapato Yya Halmashauri na kutunza

kumbukumbu za walipa kodi wote.

Kuandaa na kutunza rejesta ya wakazi wote wa Mtaa.

_ Kusimamia Utungaji na utekelezaji wa sheria ndogo ndogo za mitaa.

. Na atawajibika kwa Mtendaji wa Kata.

MSHAHARA. ‘
Kwa kuzingatia ngazi ya Mshahara kwa watumishi wa Umma TGS By

Masharti ya kazi.
Kazi ina masharti va kudumu na malipo va uzeeni.



2. Katibu Mahsusi III (Nafasi 1 )

Sifa za Mwombaji.

iil.

Awe na cheti cha Kidato cha Nne. , . . @ i
Awe na Ufaulu wa mafunzo ya Uhazili kwa ngazi ya chetl cha
Astashahada (Certificate) kutoka chuo cha Utumishi wa Umma (TPSC)
au chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.

Awe hajawahi kuajiriwa Serikalini.

Kazi za Kufanya:-

1.
2.
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Kuchapa barua,taarifa na nyaraka za kawaida.

Kusaidia kupokea wageni, kuwasaili shida zao na kuwaelekeza sehemu
wanapoweza kushughulikiwa.

Kusaidia kutunza taarifa/Kumbukumbu za matukio, miadi, wageni, tarehe
-a vikao, safari za Mkuu wake na ratiba ya kazi zingine zilizopangwa
kutekelezwa katika ofisi anamofannyia kazi na kumuarifu Mkuu wake kwa
wakati unaohitajika.

Kusaidia kutafuta na kumpatia Mkuu wako majalada,nyaraka au kitu
chochote kinachohitajika katika shughuli za kazi hapo Ofisini.

_ Kusaidia kufikisha maelekezo ya Mkuu wako wa Kazi kwa wasaidizi wake

na pia kumuarifu kuhusu taarifa zozote anazokuwa amepewa na wasaidizi
hao.

. Kusaidia kupokea majalada, kuyagawa kwa maofisa walio katika sehemu

alipo na kuyakusanya, kuyatunza na kuyarudisha sehemu zinazohusika.

_ Kutekeleza kazi zozote utakazokuwa umepangiwa na msimamizi wako wa

kazi.

MSHAHARA.
Kwa kuzingatia ngazi ya Mshahara kwa watumishi wa Umma TGS By

Masharti ya kazi.
Kazi ina masharti ya kudumu na malipo ya uzeeni.

MAMBO YA KUZINGATIA KWA WAOMBAJI.

_ Muombaji awe Raia wa Tanzania na awe tayari kufanya kazi sehemu

yoyote katika Halmashauri ya Mji wa Kasulu.
Awe mwenye umri kati ya miaka 18 -45.

_ Barua za muombaji siambatishwe na nakala za vyeti vya Elimu, Taaluma

Cheti cha Kuzaliwa na Picha mbili (2) za rang (Passport size) za hivi
karibuni.
Barua za maombi siambatishwe na maelezo binafsi ya muombaji (CV).

. Testmonials, “provisonal Results” Statement of Results” hati za matokeo za

kidato cha Nne na sita (Form IV and Form VI Results Slips)
HAVITAKUBALIWA.

. Waombaiji waliosoma nje ya nchi waambatishe uthibitisho wa vyeti vyao

kutoka Baraza la Mitihani la Taifa (NECTA)



Namna ya Kuwasilisha maombi:-

() Barua ya maombi iandikwe kwa mkono na iambatishwe passport
size.
(ii) Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 17/09/2020 saa

9:30 Alasiri
Maombi yote yatumwe kwa Anuani ifuatayo:-

MKurugenzi wa Mji,
Halmashauri ya Mji,
S.L.F 475
KASULU.

ﬁ&q;z e
Fatina H.Laay s\

MKURUGENZIWAMII <l
HALMASHAURI YA MJI o™

o

KASULU. ®oahe

%3,

Nakala: Ofisi za Watendaji wa Kata zote,
Halmashauri ya Mji,
Kasulu.

" Mbao zote za Matangazo.

Pia tangazo hili linapatikana kwenye tovuti ya Halmashauri ambayo ni:-
www.kasulutc.go.tz



