JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

TUME HURU YA TAIFA YA UCHAGUZI

TANGAZO TANGAZO

TUME HURU YA TAIFA YA UCHAGUZI INAWATANGAZ
WANANCHI WOTE WA HALMASHAURI YA MJI KASULU KUW
KUANZIA TAREHE 01.05.2025 MPAKA TAREHE 07.05.20:
DAFTARI LA KUDUMU LA MPIGA KURA LITAWEKWA WA
KWENYE VITUO VILIVYOTUMIKA WAKATI WA UBORESHAJI W
DAFTARI AWAMU YA  KWANZA, ILI  WANANCH
WALIOJIANDIKISHA WAFIKE KWENYE VITUO KUHAKIF
TAARIFA ZAO. ZOEZI HILI LITAAMBATANA NA UBORESHAJI W.
DAFTARI LA KUDUMU LA MPIGA KURA AWAMU YA PILI. WAT!I
WANAOTAKIWA KUSHIRIKI ZOEZI HILI NI KAMA IFUATAVYO:

1.MWANANCHI YEYOTE AMBAE HAKUPATA NAFASI Y/
KUJIANDIKISHA KATIKA UANDIKISHAJI ULIOPITA /HAYUMC
KWENYE DAFTARI LA KUDUMU LA WAPIGA KURA N/
AMETIMIZA UMRI WA MIAKA 18 NA KUENDELEA AFIK!
KWENYE KITUO CHA UBORESHAIJI.




2. KUREKEBISHA TAARIFA ZA MPIGA KURA, MAREKEBISHO
HAYO YANAWEZA KUWA, KUKOSEWA KWA JINA AU
KUKOSEWA KWA HERUFI YA JINA LA MPIGA KURA.

3. MWANANCHI ALIEHAMA MAKAZ TOFAUTI NA MAKAZI YAKE
YA AWALI ALIOJIANDIKISHIA.

4. WALIOPOTEZA VITAMBULISHO VYAO VYA KUPIGIA KURA
/KUHARIBIKA KWA VITAMBULISHO.

5. KUWEKA PINGAMIZI KWA WAPIGA KURA WASIO NA SIFA
KUENDELEA KUWEPO KWENYE DAFTARI LA KUDUMU LA
MPIGA KURA.
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NURFUS A. NDEE

AFISA MWANDIKISHAJI
JIMBO LA KASULU MJINI
HALMASHAURI YA MJI KASULU

NAKALA: MBAO ZOTE ZA MATANGAZO

TUME HURU YA TAIFA YA UCHAGUZI

AFISA MWANDIKISHAJI 7%
JIMBO LA KASULU MUINI .
TAREHE )




