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TANGAZO LA NAFASI ZA KAzl.

Halmashauri ya  Mji wa  Kasulu  imepokea  ldhini ya kutekeleza  lkama  na  Bajeti kwa Ajira
Mpya     kwa     mwaka    wa    fedha     2022/2023     kutoka    wa     Katibu     Mkuu,Ofisi    ya
Rais,Menejementi   ya    Utumishi   wa   Umma   na   Utawala   Bora.    Kufuatia   idhini   hiyo
Mkurugenzi  wa  Mji  wa  Kasulu  anawatangazia Watanzania  wote  wenye  si fa  na  uwezo
kutuma  maombi  ya  nafasi  hizo  kwa  kuzingatia  si fa,vigezo  na  maelekezo  yaliyo  katika
tangazo  hill.

1.   Nltendaji wa Mtaa Ill (Nafasi 5)

Si fa za Mwombaji.
i.     Cheti cha Kidatocha lvauvl
ii.    Aliyehitimu    mafunzo   ya   Astashahada/Cheti    katika    moja   ya   fani    zifuatazo:

Utawala,  Sheria,  ElimuyaJamii,  Usimamizi  wa  Fedha,  MaendeleoyaJamii  na
sayansi  ya  sanaa  kutoka  chuo  cha  Serikali  za  Mitaa  Hombolo,  Dodoma  au
Chuo chochote kinachotambulika na Serikali.

iii.   Awe  hajawahi  kuajiriwa Serikalini.

Kazi za Kufanya:-
1.   Mratibu  na Mtekelezaji wa sera na sheria zinazotekelezwa na Halmashauri katika

Mtaa.
Mshauri wa Kamati ya Mtaa kuhusu mipango ya Maendeleo katika Mtaa.
Msimamizi   wa   Utekelezaji   wa   sheria   ndogo   pamoja   na   sheria   zinazotumika
katika Mtaa.

4.   Mshauri wa Kamati ya Mtaa kuhusu masuala ya Ulinzi na Usalama.
5.    Msimamizi wa  utekelezaji wa mikakati  mbalimbali  inayohusu  uondoaji wa  njaa  na

umaskini katika Mtaa.

6.   Kusimamia   Ukusanyaji  wa  Mapato  ya   Halmashauri   na   kutunza  kumbukumbu
zawalipa kodi wote.

7.   Kuandaa na kutunza rejesta ya wakazi wote wa Mtaa.
8.   Kusimamia Utungaji na utekelezaji wa sheria ndogo ndogo za mitaa.



9.    Na atawajibika  kwa  Mtendaji wa  Kata.

MSHAHARA.
Kwa kuzingatia ngazi ya Mshahara kwa watumishi wa Umma TGS Bi

Masharii ya kazi.
Kazi  ina masharfi ya  kudumu  na malipo ya  uzeeni.

2.         Mwandishi Mwendesha ofisi ll (Nafasi 2).

Si fa za Mwombaji.
i.            Awe na cheti cha  Kidato cha  Nne.
ii.           Awe  na  Ufaulu  wa  mafunzo  ya  Uhazili  kwa  ngazi  ya  cheti  cha  Stashahada

(Diploma)  au  Cheti  cha  NTA  level  6  kutoka  chuo  cha  Utumishi  wa  Umma
(TPSC) au chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.

iii.          Aidha  awe  amefaulu  somo  la  Hati  mkato  ya  Kiswahili  na  Kiingereza  maneno
80  kwa  dakika  moja  na  kupata  Programu  za  kompyuta  za  ofisi  kama  vile
Word,     Excel,     Powerpoint,     Internet,     Email     na     Publisher    kutoka    chuo
kinachotambuliwa  na Serikali

iv.          Awe  hajawahi  kuajiriwa  serikalini.

Kazi za Kufanya..-
1.   Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida na siri
2.   Kusaidia    kupokea    wageni,    kuwasaili    shida    zao    na    kuwaelekeza    sehemu

wanapoweza kushughulikiwa.
3.    Kutafuta   majalada   na   nyaraka  zinazohitajika   katika   utekelezaji  wa   majukumu

yakazi.
4.   Kupokea  majalada  na  kuyasambaza  kwa  maofisa  walio  katika  ldara/  Kitengo/

Sehemu  husika
5.   Kukusanya,  kutunza na kuyarejesha majalada na nyaraka sehemu zinazohusika
6.    Kupanga dondoo na kufanya maandalizi ya vikao mbalimbali  na
7.    Kuandaa orodha ya  mahitaji ya vifaa vya ofisi

MSHAHARA.
Kwa kuzingatia ngazi ya Mshahara kwa watumishi wa Umma TGS Ci

Masharti ya kazi.
Kazi  ina  masharti ya  kudumu  na malipo ya uzeeni.



3.   Msaidizi wa Kumbukumbu 11 (Nafasi 1)

Si fa za Mwombaji
i.       ChetichaKidatochalvauvl
ii.       Aliyehitimu  mafunzo  ya  Stashahada  katika  fani  ya  urasimu  ramani,  sheria,  afya

au    masijala    kutoka   vyuo   vinavyotambuliwa    na   serikali,    mwenye    ujuzi   wa
komyuta.

iji. --Awe  hajawahi-kuajjriwa -serikalini-

Kazi za Kufanya:-
1.    Kuorodhesha     barua     zinazoingia     masijala     kwenye     regista     (Incoming

correspondence register)
2.   Kuorodhesha   barua   zinazotoka   nje   ya   taasisi   (Outgoing   correspondence

register)
3.   Kusambaza majalada kwa watendaji (action officers)
4.   Kupokea majalada kwa watendaji
5.    Kutafuta kumbukumbu/ nyaraka/ majalada yanayohitajika na watendaji
6.    Kurudisha    majalada    kwenye   shubaka/   kabati    la    majalada    (racks/   filing

cabinets) au mahali pengine yanapohifadhiwa.
7.    Kufuatilia mzinguko wa majalada ndani ya Taasisi (file tracking)

MSHAHARA.
Kwa kuzingatia ngazi ya Mshahara kwa watumishi wa  Umma TGS Ci

Masharti ya kazi.
Kazi ina masharfi ya kudumu na malipo ya uzeeni.

4.   Dereva 11 (Nafasi 2)
S-Ifa za Mwombaji

i.        ChetichaKidatochalv
ii.       Awe  na  leseni  ya  Daraja  E  au  Ci ya  uendeshaji  magari  ambayo  ameifanyia  kazi

kwa muda usiopungua mwaka mmoja bila kusababisha ajali
iii.       Awe   amehudhuria   mafunzo   ya   msingi   ya   uendeshaji   magari   (Basic   Driving

Course)  yanayotolewa  na  Chuo  cha  Mafunzo  ya  Ufundi  Stadi  Veta  au  Chuo
Kingine kinachotambuliwa  na serikali

Kazi za Kufanya.--
1.    Kukagua gari  kabla  na baada ya safari  ili  kubaini  hali ya  usalama wa gari
2.    Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi
3.   Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari
4.   Kukusanya au kusambaza nyaraka mbalimbali
5.   Kujaza na kurunza taarifa za safari zote katika daftari la safari
6.    Kufanya usafi wa gari na
7.    Kufanya kazi nyingine kadri atavyoelekezwa na msimamizi wake

MSHAHARA.
Kwa kuzingatia ngazi ya Mshahara kwa watumishi wa Umma TGS Bi

Masharti ya kazi.
Kazi  ina masharti ya  kudumu  na malipo ya  uzeeni.
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MAMBO YA KUZINGATIA KWA WAOMBAJI.

1.   Muombaji  awe  Raia  wa  Tanzania  na  awe  tayari  kufanya  kazi  sehemu  yoyote
katika  Halmashauri ya  Mji wa  Kasulu.

2.   Awe mwenye umri kati ya miaka  18 -45.
3.    Barua  za  muombaj.i  ziambatishwe  na  nakala  za  vyeti  vya  Elimu,Taaluma  ,Cheti

cha  Kuzaliwa  na  Pjcha mbili(2) za  rangi (Passport size) za  hivj karibuni.
4.   Maomba ya kazi yaambatishwe na nakala ya kitambulisho cha  nida au namba ya

nida.

7.   Waombaji  waliosoma  nje  ya  nchi  waambatishe  uthibitisho  wa  vyeti  vyao  kutoka
Baraza  la  Mitihani  la Taifa (NECTA)

Barua za maombi ziambatishwe na maelezo binafsi ya muombaji (CV).
Testmonials,   "Provjsonal   Results"   Statement  of  Results"   hati   za   matokeo  za
kidato cha  Nne na sita (Form  IV and Form VI  Results Slips)  HAVITAKUBALIWA.

Namna ya Kuwasilisha maombi:-

(i)   Barua ya maombi iandikwe kwa mkono na iambatishwe passport size.

(ii)  Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 04/05/2023 saa 9:30 Alasiri

Maombi yote yatumwe kwa Anuani ifuatayo:-

Mkurugenzi wa Mji,
Halmashauri ya  Mji,
S.L.P 475

KASULU.
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