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YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI
KASANGE MWAKA 2021
1.0. UTANGULIZI
Ninafurahi kukutaarifu kuwa umechaguliwa kujiunga kidato cha kwanza katika shule hii

mwaka 2021. Muhula wa kwanza wa masomo utaanza tarehe 11/01/2021 saa 1:30
Asubuhi. Mwisho wa kuripoti ni tarehe 15/01/2021. Usajiri utafanyika wiki moja kabla
ya muhula wa kwanza kuanza tarehe 04/01/2021 hadi 08/01/2021

2.0. Mambo muhimu ya kuzingatiwa na Mzazi/ Mlezi
2.1 Sale za shule

WAVULANA
e Mashati meupe (tetroni) mawili mikono mifupi
e Suruali mbili rangi NYEUSI mifuko isiyo ya kubana na isiwe modo
e Soksi nyeusi jozi mbili
e Viatu vya ngozi jozi mbili rangi nyeusi visivyo chongoka mbele.
e Mkanda wa suruali mweusi usio na mapambo
e Sweta rangi ya bluu
e Vifaa vya michezo, raba, trak suti na fulana 2 (mbili) DAMU YA MZEE
e Kamusi ya kingereza kwa kingereza



WASICHANA
¢ Mashatt meupe mawili ya tetroni mikono mifupi.
¢ Sketi mbili rangi NYEUSI zinazofika chini ya magoti mshono wa MARINDA nne.
o Soksi mﬁgi nyeupe jozi mbili.
¢ Sweta rangi ya BLUU.
e Vifaa vya michezo; raba,traka suti mbili na fulana mbili (2) DAMU YA MZEE.
* Rangi ya juba ifanane na sare za shule.
¢ Kamust ya Kinjeeza e KiiNgee 2q o
2.2 WASICHANA/WAVULANA

2.2.1 Datftari, kalamu, Kamusi ya kiingereza kwa kiigereza na mkebe wa hesabu

3.0 Mambo mengine muhimu yanayopaswa kukamilishwa na kuwasilishwa shuleni na

Mwanafunzi.
a) Medical Examination form ambayo itajazwa na mganga mkuu wa Hospitali ya serikali.
Fomu hii itakabidhiwa kwa mkuu wa shule mara utakaporipotti shuleni.
b) Fomu ya maelezo binafisi kuhusu historia ya mwanafunzi na mkataba wa kutoshiriki
katika migomo, fujo na makosa ya jinai.

¢) Fomu ya mzazi kukubaliana na sheria, kanuni na maelezo mengine yatakayotolewa na

shule.
d) Leta kivuli cha cheti cha kuzaliwa au nenda mahakamani uape uraia wako kwa kujaza

AFFIDAVIT OF BIRTH, ikiwa huna cheti cha kuzaliwa

4.0 Tafadhali soma kwa makini maelezo/maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu.

KARIBU SANA KASANGE SEKONDARI.

SELEMANI BUJLJI
MKUU WA SHULE
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Anuani ya Mzazi/Mlezi
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. Afya ya Mwanafunzi (Tafadhali eleza ugonwja au ulemavu wowote unao kukabili na hivyo kustahili

uangalizi maalum. Mfahamishe daktari atakayekupima ili ajaze sehemu inayohusika na kutoa

ushauri wa kitaalam).

TAMKO LA MWAMNAFUNZI/MZAZ!
SEHEMU A: (IJAZWE NA MWANAFUNZI)

T oo s s e s nimescma na kuelewa masharti
yote na sheria za shule na nimeyakubali/siyakubali. Kwa hiyo naipokea/siipokei nafasi niliyopewa.
Naahidi kuwa nitazingatia na kutii masharti na sheria zote za shule.

SATHRIYA MWENARURT] v aaasmnnmg
SEHEMU B: (IJAZWE NA MZAZI/MLEZI)

e LA o B e S b e i e b b e ambaye ni Mzazi/Mlezi wa
............................................................................ nathibitisha kuwa mwanangu ameelewa maagizo
yote nami nitasimamia utekelezaji wake. Mwanangu alelewe katika diniva ...,
Madhaeheblye wam e wakati awapo shuleni atatembelewa na ndugu zake ambao
niz-

SAHIHI YA MZAZI/MLEZI
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