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OFISI YA RAISITAWALA ZA MIKOA NA SERIKATI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MJI KASULU
SHULE YA SEKONDARI KIGODYA, S.i.P 384 KASULU, SIMU 0714/0735/0767-073782
Makamu Mkuu Wa shule 0766431515, Mtaaluma 0784833008, 07442727
Email, demwaiuma@yahoo.com, kigodyasec2009@gmoail.com. demwajuma@gmail.com

KUMB: NA KSS/ADM/FA/01/10

Ndugu

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI KIGODYA
HALMASHAURI YA MJI KASULU MKOA WA KIGOMA MWAKA 2021

i.0Utangulizi

Ninafurahi kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha KWANZA katika shule hii
mwaka 2021. Shule ya Sekondari Kigodya ipo Umbali wa kilometa 13 kutoka ofisi za
Halmashauri ya Mji_Kasulu.

Muhula wa masomo umeanza tarehe 11.01.2021 unatakiwa kuripoti shuleni kuanzia tarehe
11.01.2021 na mwisho wa kuripoti ni tarehe 15.02.2021.

2.0. Mambo muhimu ya kuzingatia
2.1. Sare za Shule

WASICHANA

= Shati mbili (Tetron) mikono mifupi, Shati zisiwe na mistari na zizoonesha nguo za ndani,
kwa wanafunzi wa Kiislamu NUSU KANZU

= Sketi mbili rangi ya "KIJIVU NYEUSI" ndefu zinazofika chini ya magoti karibu na
Unyayo.-Ishonwe kwa marinda ya kawaida yenye Inchi mbili na mkanda Inchi mbili.

= Viatu vyeusi vya ngozi vinavyofunika miguu vyenye gidamu (kamba)

= Soksi ndefu nyeupe jozi mbili

= Tai ya rangi ya kijivu nyeusi kama kitambaa cha sketi.

WAVULANA

= Shati mbili (2) Tetron rangi nyeupe mikono mifupi, Shati zisiwe na mistari na zizoonesha
nguo za ndani

= Viatu vyeusi vya ngozi vinavyofunika miguu vyenye gidamu (kamba)

Soksi nyeusi jozi mbili.

= Suruali mbili rangi ya Kijivu nyeusi zenye “cerebration” mifuko mitatu, mfuko wa
nyuma usiwe wa kubandikwa na tai mbili rangi ya kijivu nyeusi




SARE YA NYINGINE

= Sare ya michezo kwa shule hii ni TRUCK SUIT rangi Nyekundu kwa wavulana na
wasichana jozi moja.

= T-shirt ya shule rangi nyekundu(Lacosti) yenye nembo ya shule.

= Kujihifadhi baridi uje na sweta rangi ya damu ya mzee.

2.2 VIFAA VYA VINGINE

= Daftari 24 kubwa, Kamusi ya Kiingereza, Mkebe wa Hesabu pamoja na kalamu ya
wino na risasi (pencil)

= Dictionary (English-Swabhili)

= Jembe na mpini wake kwa ajili ya kazi za Elimu ya Kujitegemea na Usafi.

= Chelewa (Mfagio)

= Folder file kwa ajili ya kuhifadhia taarifa za wanafunzi.

3.1 Unapokuwa shuleni fuata barabara sheria na kanuni za shule kama ifuatavyo;-

(a). Heshima Kwa Viongozi, wazazi, wafanyakazi wote, wanafunzi wengine na jamii kwa ujumla
ni jambo la lazima.

(b). Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule kulingana na ratiba ya shule
ni lazima.

(c). Kuwahi katika kila shughuli za shule na nyingine utakazopewa.
(d). Kushiriki kikamilifu katika usomaji, mitihani ya majaribio na mitihani ya Taifa

(e). Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelekezo juu ya kuwepo ndani na nje
ya mipaka hiyo wakati wote wa uanafunzi wako katika shule hii.

(f). Kutunza Usafi wa Mwili, mavazi na mazingira ya shule.
(g). Kuvaa Sare ya shule wakati wote unapotakiwa;

(h). Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote; na

(i). Kutunza Mali za Umma.

3.2. Mambo yafuatayo yanaweza kusababisha Kufukuzwa au Kusimamishwa
Masomo Shuleni.

(a). Wizi.
(b). Uasherati na Ushoga.

(). Ubakaiji.
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(d). Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutaji bangi, cocaine, mirungi, kubeli
nakadhalika.

(e). Kupigana au kupiga.

(F). Kuharibu kwa makusudi mali ya Umma.
(g). Kudharau Bendera YaTaifa.

(h). Kuwa Mjamzito/kupata Mimba.

(i). Kutoa Mimba

(j). Kuoa au kuolewa.

(k). Kugoma, Kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuruga Amani na Usalama wa shule au
watu.

(I). Kukataa adhabu kwa Makusudi.
(m). KUMILIKI, KUPATIKANA AU KUWA NA SIMU YA MKONONI.

4.0 Mambo Mengine Muhimu Yanayopaswa kukamilishwa na kuwasilishwa shuleni
na Mwanafunzi.

(i). FOMU A. Peleka mahakamani kuapa ili kuthibitisha kuwa wewe ni raia wa Tanzania au leta
nakala ya cheti cha kuzaliwa

(ii). FOMU B: Peleka hospitali ya Wilaya au kituo cha Afya cha Serikali ili daktari akupime afya
yako.

(iii). FOMU C: Sehemu ya fomu hii ajaze mzazi/mlezi wako kukiri kukubaliana na sheria, kanuni
na maelekezo mengine yanayotolewa na shule na kwamba atakuwa tayari kuhakikisha kuwa
mwanae anasoma na kumaliza shule kwa mafanikio makubwa.

(iv) FOMU D: Sehemu hii ni maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi na mkataba wa
kutogoma, kutoshiriki migomo, fujo na makosa mengine ya jinai.

5.0. TAFADHALI SOMA KWA MAKINI MAELEZO/MAAGIZO HAYA NA KUYATEKELEZA
KIKAMILIFUs

KARIBU SANA KATIKA SHULE HII.
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FORM A

THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA

(FAREr OF RBIBMNVEY BF.. o onsminmsmosninmsnsedionn smininsssis ko st st
L1 = | €T L T
[T 0T - | SO ST

(In case of affidavit being sep-sorn by near Relative not being parent. That I was present at shortly after the birth of
the: sail s anmmmasmnmansasraiamms

Or that I had personal and direct

Knowledge of the birth of the Said...........ccccociiiiiiini e

QUBIRICARION: »smsnmrmmmrrsrs s o s R s S IR TR S ATV

AAAEESS wovevvusmsmsissmsmsmmmmsnssi sy s v s s e es s sir AR POTSS YA "

SIONALUTE ssrmsmnisvsmvsmmssasmmss s s o s S e P TR TR s s e
(Official stamp or seal)

Delete whichever is inapplicable
a




FORM B
PRESIDENT'S OFFICE REGIONAL ADMINISTRATION AND LOCAL GOVERNMENT

From The Head of School,

P.O.Box 384,
Kasulu.
(TO BE COMPLETED BY A MEDICAL OFFICER IN RESPECT OF ALL FORM ONE ENTRANCE)
Please Examine The Following Pupil.
Pupil’s full
Name
Sex
Age
s/n Area of Examination Results
1 Stool routine
2 Blood pressure
3 Urine routine
4 Chest X-Ray
5 Hearing
6 Spleen
7 Sickle cell Test
8 Venereal diseases
9 Heart examination

I certify that I have examined the above pupil and recommend that she/he is Fit/Unfit to pursue
further education.

Signed

Designation

Official Stamp

Date




SHULE YA SEKONDARI KIGODYA

FOMU C NA D YA MAKUBALIANO/MKATABA

FOMU C: MZAZI/MLEZI

Nakubaliana na sheria, kanuni na taratibu zote za shule zilizotolewa katika kipengele cha sheria

za shule.

Ninaahidi nitashirikiana na uongozi wa shule kufuatilia mienendo ya mwanangu kipindi chote

atakachokuwa anasoma.

Ikiwa utoro au utovu wa nidhamu utajitokeza kutokana na Tabia za Mwanangu, kutoridhisha
kiusomaji,niko tayari kuchukua hatua kumrekebisha tabia yake, endapo nitashindwa niko tayari

kuwajibika.

SN e, tarehe.....ooeeeeeeeeeiieeeeiieeees

I s issmmns s o sy 5 55 555 wiem i mmmana s s e e i kwa dhati nimekubali nafasi hii niliyopewa na

Taifa ya kusoma Elimu ya Sekondari.

Nimezisoma na kuzielewa sheria za shule. Naahidi kwamba nitaziheshimu na kuzitii sheria zote
niwapo shuleni au nyumbani. Niko tayari kuitumia nafasi hii kwa akili zangu zote hadi
nifanikiwe. Sitakuwa tayari kufanya fujo, kugoma, au kushiriki tendo loiote Ia utovu wa nidhamu

shule hata nyumbani kwa wazazi/walezi wangu na jamii kwa ujumla.

SN oo tarehe........cocovvvveeeieeaenn, R




