

HALMASHAURI YA MJI KASULU



SimuNa. +255 28 2810355

Email: td@kasulutc.go.tz

S.L.P 475

KASULU

30/10/2019

KUSITISHA TANGAZO LA KAZI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji wa Kasulu akishirikiana na shirika lisilo la serikali la Tanzania Health Promotion Support (THPS) wanapenda kuwatangazia wananchi wote kuwa tangazo la kazi la tarehe 25/10/2019 lililotangazwa kupitia mbao za matangazo na Tovuti ya Halmashauri ya Mji Kasulu limesitishwa mpaka hapo mtakapotangaziwa tena.

Nafasi hizo za kazi zilizokuwa zimetangazwa ni kama ifuatavyo:-

1. Tabibu Daraja la II (Clinica Officer II) - Nafasi 1.
2. Muuguzi Daraja la II (Nurse II) - Nafasi 1
3. Mteknolojia Msaidizi Maabra (Assistant Technologist) - Nafasi 1
4. Daktari Daraja la II - Nafasi 1
5. Mteknolojia Msaidizi Dawa (Assistant Technologist) – Nafasi 2

Tunaomba radhi kwa usumbufu uliojitokeza.

Fatina H. Laay

**MKURUGENZI WA MJI
HALMASHAURI YA MJI
KASULU**

**MKURUGENZI WA MJI
HALMASHAURI YA MJI WA KASULU**

Nakala: Ofisi za Watendaji wa Kata,
Halmashauri ya Mji,
Kasulu – (Ibandikwe mbao ya matangazo)