

HALMASHAURI YA MJI KASULU

(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi wa Mji)



Simu: +255282810335
Tovuti: www.kasulutc.go.tz
Barua pepe: td@kasulutc.go.tz

Ofisi ya Mkurugenzi wa Mji
Halmashauri ya Mji Kasulu
S. L. P 475
KASULU.

04/12/2020

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Kasulu anapenda kuwataarifu waombaji wote walioomba kazi kwa nafasi ya Mtendaji wa Mtaa Daraja la III (nafasi 1) na Muhudumu wa jikoni (Mess Attendant) (Nafasi 1) kuwa usaili unatarajiwa kuendeshwa kuanzia tarehe 18-19/12/2020.

Walioitwa kwenye usaili wanatakiwa kuzingatia maelekezo yafuatayo;

1. Kila msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwaajili ya utambuzi.
2. Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na kitambulisho cha mkazi, kadi ya mpiga kura, kitambulisho cha kazi, kitambulisho cha taifa au hati ya kusafiria (passport).
3. Wasailiwa wanatakiwa kufika na **VYETI VYAO HALISI** kuanzia Cheti cha cha kuzaliwa, Kidato cha nne na Astashahada.
4. Kwa wasailiwa watakaowasilisha "Testimonials", "Provisional results", "Statement of results" au "Result slips" **HAVITAKUBALIWA NA HAWATARUHUSIWA KUENDELEA NA USAILI**
5. Kila msailiwa atajigharamia chakula, usafiri na malazi.
6. Kila msailiwa azingatie tarehe, muda na mahali usaili utafanyika.
7. Kila msailiwa aliyesoma nje ya Tanzania ahakikishe vyeti vyake vimehakikiwa na kuidhinishwa na Mamlaka husika kama (TCU, NACTE au NECTA).
8. Waombaji kazi ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili watambue kuwa hawakukidhi vigezo hivyo wasisite kuomba tena pindi nafasi za kazi zitakapotangazwa na kuzingatia masharti ya tangazo husika.

WANAOTIWA KWENYE USAILI KATIKA NAFASI YA MTENDAJI WA MTA A DARAJA LA III

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 17/12/2020

MAHALI: UKUMBI WA HALMASHAURI ULIOPO KATIKA HALMASHAURI YA MJI.

MUDA: SAA 1:30 ASUBUHI

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 18/12/2020

MAHALI: UKUMBI WA HALMASHAURI ULIOPO KATIKA HALMASHAURI YA MJI.

MUDA: SAA 1:30 ASUBUHI

SN	JINA	ANWANI
1	Esther Phinias Mugabu	S L P 4813, DAR ES SALAAM
2	Jackson Peter Kigwinya	S L P 443 BUHIGWE
3	Fatuma Selemani Mangu	S L P 54 KASULU
4	Rehema Abdallah	S L P 475 KASULU
5	Michael George Mzuma	S L P 475 KASULU
6	Agripina Pasian Vomela	S L P 475 KASULU

WANAOTIWA KWENYE USAILI WA NAFASI YA MUHUDUMU WA JIKONI / MESS ATTENDANT DARAJA LA II

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 17/12/2020

MAHALI: UKUMBI WA HALMASHAURI ULIOPO KATIKA HALMASHAURI YA MJI.

MUDA: SAA 1:30 ASUBUHI

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 18/12/2020

MAHALI: UKUMBI WA HALMASHAURI ULIOPO KATIKA HALMASHAURI YA MJI.

MUDA: SAA 1:30 ASUBUHI

SN	JINA	ANWANI
1	Stella William Shirima	S L P 475 KASULU
2	Godfrey Masangula	S L P 19 LUDEWA
3	Petro E. Ilunde	S L P 475 KASULU
4	Polcap Msalaba	S L P 280 KASULU
5	Rehema Abdallah	S L P 475 KASULU
6	Aloyce M. Anton	
7	Paulina Alex	S LP 47 KASULU
8	Itongo Shule ya Sekondari	S L P 189 KASULU

Limetolewa Na;



Fatina H. Laay
**MKURUGENZI WA MJI
HALMASHAURI YA MJI
KASULU**

**MKURUGENZI WA MJI
HALMASHAURI YA MJI WA KASULU**