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TANGAZO LA`NAFASI ZA KAzl.

S.L.P 475
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07/03/2023

Halmashauri ya  Mji wa  Kasulu  imepokea kibali cha Ajira kutoka wa  Katibu  Mkuu,Ofisi ya
Rais,Menejementi   ya   Utumishi   wa   Umma   na   Utawala   Bora.   Kufuatia   kibali   hicho
Mkurugenzi  wa  Mji  wa  Kasulu  anawatangazia  Watanzania  wote  wenye  si fa  na  uwezo
kutuma  maombi  ya  nafasi  hizo  kwa  kuzingatia  si fa,vigezo  na  maelekezo  yaliyo  kaLika
tangazo  hili.

1.         Mwandishi Mwendesha ofisi ll (Nafasi 1).

Si fa za Mwombaji.
i.            Awe na cheti cha Kidato cha Nne.
ii.           Awe  na  ufaulu  wa  mafunzo  ya.`Uhazili  kwa  ngazi  ya  cheti  cha  stashahada

(Diploma)  au  Cheti  cha  NTA  level  6  kutoka  chuo  cha   Utumishi  wa  Umma
(TPSC) au chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.

iii.          Aidha  awe  amefaulu  somo  la  hatimkgto ya  Kiswahili  na  Kiingereza  maneno
80  kwa  dakika  moja  na  kupata  Programu  za  kompyuta  za  ofisi  kama  vile
Word,     Excel,     Powerpoint,     Internet,     Email    na    Publisher    kutoka    chuo
kinachotambuliwa na Serjkali

iv.          Awe hajawahi  kuajiriwa  serika!ini.

Kazi za Kufanya:-
1.   Kuchapa barua, taarifa na nyaraka 7.a kawaida na siri
2.   Kusaidia    kupokea    wageni,    kuwasaili    shida    zao    na    kuwaelekeza    sehcrmu

wanapoweza kushughulikiwa.
3.   Kutafuta   maj.alada   na   nyaraka   zinazohitajika   katika   utekelezaji  wa   majukumu

yakazi.
4.   Kupokea  majalada  ya  kuyasambaza  kwa  maofisa  walio  katika  ldara/  Kitengo/

Sehemu husika
5.   Kukusanya, kutunza na kuyarejesha majalada na nyaraka sehemu zinazohusika
6.   Kupanga dondoo na kufanya maandalizi ya vikao mbalimbali  na
7.    Kuandaa orodha ya mahitaji ya vifaa vya ofisi



/ MSHAHARA.
Kwa kuzingatia ngazi ya Mshahara kwa watumishi wa  Umma TGS Ci

Masharti ya kazi.
Kazi ina masharti ya kudumu na malipo ya uzeeni.

MAMBO YA KUZINGATIA KWA WAOMBAJl.

1.   Muombaji  awe  Raia  wa  Tanzania  na  awe  tayari  kufanya  kazi  sehemu  yoyote
katika  Halmashauri ya Mji wa Kasulu.

2.   Awe mwenye umri kati ya miaka  18 -45.
3.   Barua  za  muombaji  ziambatishwe  na  nakala  za  vyeti  vya  Elimu,Taaluma  ,Cheti

cha  Kuzaliwa  na  Picha mbili(2) za  rangi (Passport size) za hivi karibuni.
4.   Maomba ya kazi yaambatishwe na nakala ya kitambulisho cha nida au namba ya

nida.

5.   Barua za maombi ziambatishwe na maelezo binafsi ya muombaji (CV).
6.   Testmonials,   "Provisonal   Results"  Statement  of  Results"  hati  za   matokeo  za

kidato cha Nne na sita (Form lv and Form VI  Results slips) HAVITAKUBALIWA.
7.   Waombaji  waliosoma  nje  ya  nchi  waambatishe  uthibitisho  wa  vyeti  vyao  kutoka

Baraza la  Mitihani  la Taifa (NECTA)

Namna ya Kuwasilisha maombi..-

(i)                 Barua ya maombi iandikwe kwa mkono na iambatishwe passport size.
+

(ij)               Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 21/03/2023 saa 9:30 Alasiri

Maombi yote yatumwe kwa Anuani  ifuatayo:-

Mkurugenzi wa  Mji,
Halmashauri ya  Mji,
S.L.P 475
KASULU.

Dollar R.  Kusenge
Mkurugenzi wa Mji
Halmashauri ya Mji
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