

HALMASHAURI YA MJI KASULU

(Barua zote zilandikwe kwa Mkurugenzi wa Mji)



Simu: +255282810335
Tovuti: www.kasulutc.go.tz
Barua pepe: td@kasulutc.go.tz

Ofisi ya Mkurugenzi wa Mji
Halmashauri ya Mji Kasulu
S. L. P 475
KASULU.

KUMB NA. KSTC/D1/5

12/08/2024

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi wa Mji Kasulu amepokea kibali cha ajira mpya kwa Ikama ya mwaka 2023/2024 kutoka kwa Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishiwa Umma na Utawala Bora chenye Kumbu Na. FA.228/613/01/C/021 cha tarehe 25 Juni, 2024. Hivyo watazania wote wenye sifa wanatangaziwa kutuma maombi ya kazi kwa nafasi zifuatazo;

1.1 MWANDISHI MWEENDESHA OFISI DARAJA LA II (NAFASI 2)

1.1.1 MAJUKUMU YA KAZI.

- i. Kuchapa barua, taarifa au nyaraka za kawaida na za siri.
- ii. Kupokea wageni na kuwasikiliza shida zao na kuwaelekeza wanapoweza kusaidiwa.
- iii. Kutunza taarifa za kumbukumbu ya matukio, miradi, tarehe za vikao, safari za Mkuu wake na ratiba za kazi zingine.
- iv. Kutafuta majalada na nyaraka zinazohitajika katika Utekelezaji wa majukumu ya kazi
- v. Kupokea majalada na kusambaza kwa maofisa walio katika Idara/Vitengo/Sehemu husika.
- vi. Kukusanya, Kutunza na Kuyarejesha Majalada na nyaraka sehemu zinazohusika.
- vii. Kupanga dondoo na kufanya maandalizi ya vikao mbalimbali.
- viii. Kuandaa orodha ya mahitaji ya vifaa vya ofisi.

1.1.2 SIFA ZA MWOMBAJI

Kuajiriwa mhitimu wa Kidato cha IV au kidato cha VI wenye Stashahada (Diploma) ya Uhazili au cheti cha NTA level 6 ya Uhazili kutoka katika vyuo vinavyotambuliwa na Serikali. Awe amefaulu somo la Hatimkato ya Kiswahili na Kiingereza maneno 100

kwa dakika moja na kupata mafunzo ya programu za kompyuta za ofisi kama vile: Word, Excel, Powerpoint, Internet, E-mail na Publisher kutoka chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.

1.1.3 NGAZI YA MSHAHARA

Kwa kuzingatia ngazi ya Mishahara ya Serikalini, TGS C.

1.2 MTENDAJI WA MTA A DARAJA LA III (NAFASI 15).

1.2.1 MAJUKUMU YA KAZI.

- i. Afisa Masuuli na mtendaji mkuu wa Serikali ya Mtaa;
- ii. Kusimamia ulinzi na usalama wa raia na mali zao, kuwa mlinzi wa amani na msimamizi wa utawala bora katika Mtaa;
- iii. Kuratibu na kusimamia upangaji wa mipango ya maendeleo ya Mtaa;
- iv. Katibu wa mikutano na kamati zote za Halmashauri ya Mtaa;
- v. Kutafsiri na kusimamia Sera, Sheria na Taratibu;
- vi. Kuandaa taarifa ya utekelezaji wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha Wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa, umaskini na Kuongeza uzalishaji mali;
- vii. Kiongozi wa Wakuu wa Vitengo vya kitaalamu katika Mtaa;
- viii. Kusimamia, kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na nyaraka za Mtaa;
- ix. Mwenyekiti wa kikao cha wataalamu waliopo katika Mtaa;
- x. Kupokea, kusikiliza na kutatua malalamiko na migogoro ya wananchi;
- xi. Kusimamia utungaji wa sheria ndogo za Mtaa; na
- xii. Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata.

1.2.2 SIFA ZA MWOMBAJI.

Mwombaji awe na Elimu ya Kidato cha Nne (Form IV), au Kidato cha Sita (Form VI), aliyehitimu mafunzo katika ngazi ya cheti (NTA LEVEL 5), katika moja ya fani zifuatazo;- Utawala, Sheria, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya Sanaa kutoka katika Chuo cha Serikali za Mitaa (LGTI) au chuo kingine chochote kinachotambulika na Serikali.

1.2.3 NGAZI YA MSHAHARA.

Kwa kuzingatia ngazi ya Mishahara ya Serikalini, TGS B.

1.3 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II (NAFASI 1)

1.3.1 MAJUKUMU YA KAZI.

- i. Kuorodhesha kwenye rejesta barua zote zinazoingia Masjala (*Incoming Correspondence Register*)
- ii. Kuorodhesha kwenye rejesta barua zinazotoka nje ya Halmashauri (*Outgoing Correspondence Register*).
- iii. Kusambaza majalada kwa watendaji (*Action Officers*).
- iv. Kupokea majalada yanayorudi masjala kutoka kwa watendaji (*Action Officers*)
- v. Kutafuta kumbukumbu au nyaraka au majalada yanayohitajika na watendaji.
- vi. Kurudisha majalada kwenye Shubaka Kabati la Majalada (*Racks/Filling Cabinets*) au mahala pengine yanapohifadhiwa.
- vii. Kufuatilia mzunguko wa majalada ndani na nje ya Taasisi (*File tracking*)

1.3.2 SIFA ZA MWOMBAJI.

Mwombaji awe na Elimu ya Kidato cha Nne (Form IV) au Kidato cha Sita (Form VI) aliyehitimu na kupata cheti cha Mtihani wa Kidato cha Nne (Form IV) au Kidato cha Sita (Form VI) na kuhitimu mafunzo ya Stashahada (Diploma) (NTA LEVEL 6) katika Fani ya Utunzaji wa kumbukumbu kutoka vyuo vinavyotambuliwa na Serikali.

1.3.3 NGAZI YA MSHAHARA.

Kwa kuzingatia ngazi ya Mishahara ya Serikalini, TGS C.

MASHARTI YA JUMLA

- i. Waombaji wote wawe Raia wa Tanzania wenye umri wa Kuanzia miaka 18 na usiozidi miaka 45
- ii. Waombaji wenye ulemavu wanahamasishwa kutuma maombi na wanapaswa kuainisha kwenye mfumo wa kuombea ajira aina ya ulemavu walionao kwa ajili ya taarifa kwa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishiwa Umma
- iii. Waombaji waambatanishe maelezo binafsi ya nayojitosheleza (Detailed C.V) yenye anuani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini (Referees) wa kuaminika.
- iv. Waombaji ambao tayari ni watumishi wa Umma wapitishie barua zao za maombi ya

nafasi ya kazi kwa waajiri wao.

- v. Maombi yote yaambatane na nakala ya vyeti vya Elimu na taaluma vilivyothibitishwa na Mwanasheria / Wakili ambavyo ni vyeti vya kidato cha Nne/Sita kwa wale waliofikia kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia sifa za kazi husika. **Diploma/Certificate, Cheti cha mtihani wa Kidato cha IV na VI, Computer Certificate, Vyeti vya Kitaaluma.**
- vi. Testimonials, "Provision Results", "Statements of Results", hati ya matokeo ya kidato cha Nne na Sita **HAVITAKUBALIWA**
- vii. Waombaji wa liosoma nje ya nchi wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na vimethibitishwa na mamlaka husika (**TCU, NECTA na NACTE**).
- viii. Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba isipokuwa kama wanakibali kutoka kwa Katibu Mkuu Kiongozi.
- ix. Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za kisheria
- x. Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe **25/08/2024**
- xi. **MUHIMU:** Kumbuka kuambatisha barua yako ya maombi ya kazi iliyosainiwa pamoja na vyeti vya elimu, anuani ya barua hiyo ielekezwe kwa:-

**Mkurugenzi wa Mji,
Halmashauri ya Mji Kasulu,
S.L.P 475,
KASULU.**

- xii. Maombi yote yatumwe kwenye mfumo wa kielektroniki wa Ajira (Recruitment Portal) kupitia anwani ifuatayo; <https://portal.ajira.go.tz/> (Anuani hii pia inapatikana kwenye tovuti ya Sekretarieti ya Ajira kwa kuingia sehemu iliyoandikwa 'RecruitmentPortal').
- xiii. Maombi ya takayowasilishwa nje ya utaratibu ulioainishwa katika tangazo hili **HAYATAFIKIRIWA.**

Limetolewa na,



**Nurfus Aziz Ndee
KAIMU MKURUGENZI WA MJI
HALMASHAURI YA MJI
KASULU**

