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09/11/2021

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZL

Halmashauri ya- Mjl wa Kasulu imepokea kibali cha Ajira Mbadala chenye Kumkr 4
FA.170/358/01"C"/80 cha tarehe 1. Octoba,2021 kutoka wa Katibu Mkuu,Ofisi

Rais Menejementi ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora. Kufuatia kibal ©
Mkurugenzi wa Mji wa Kasulu anawatangazia Watanzania wote wenye sifa na uw

kuluma maombi ya nafasi hizo kwa kuzingatia sifa, vigezo na maelekezo yalyo Ko

tangazo hili,
Dereva Il (Nafasi 1)

Sifa za Mwombaji

(i) Awe na Cheti cha kidato cha IV

(it} Awe na leseni darala a "E"au "C1 ya uendashaji wa magan

iy Awe amehudhuna mafunzo ya msingl ya uendeshaji magarl (b
driving course) yanayolgiewa na chuo cha mafunzo ya ufund
(WETA) au chua kingine kinachotambuliwa na serikali

(v}  Waombaji wenye cheti cha majaribic ya ufundi daraja ia 11, wiatafiki
kwanza,

Kazi za kufanya:-

(i) Kuendesha magari ya abiria, na malori,

{ii) Kuhakikisha gar na vyombo vyake vipo katika hall nzun wa
wote. na kufanye uchunguzi wa gari kabia na baadd ya sals
kugundua ubovu unachitaji matengenezo,

(i) Kufanya matengenezo madogo madogo katika gari,
(iv} Kutunza na kuandika daftari ya safar “‘Log-book” kwa safari 2o
) Na kazi nyingine atakazopangiwa na msimamizi wake.

Mshahara : Ngaziya TGS B
Muda wa kazi

Kazi hii inatarajiwa kuwa ya kudumu.

.
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AMBO YA KUZINGATIA KWA WAOMBA.JI.

1. Muombaji awe Raia wa Tanzanis na awe tayari kufanya kazi sehemu you e

katika Halmashauri ya Mji wa Kasulu,
2 Awe mwenve umri kati va miaka 18 -45.

4 Barua za muombaji ziambatishwe na nakala za vyeti vya Elimu, Taaluma, ¢ o
cha Kuzaliwa na Picha mbili (£} za rangi (Passpart size) za hivi karbuni

4. Barua za maombi ziambatishw na maelaza b
2 Testmonials, “Proviscral Results" Statement

nafsi ya muembaiji (C\V)
of Results” hati za matoko:

kidato cha Nne na sita (Form IV and Form Vi Results Slips) HAVITAKUBAL IV A

5. Waombaji waliosoma nje ya nchi waambatish
Baraza la Mitikani 1a Taifa (NECTA)

e Uthibitisho wa vyeli vyao hul x4

7. Pia tangazo hili linapatikana kwenye tovuti yva Halmashauri ambayo

www. kasulutc.go.tz

B Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 22/11/2021 sas 8:30 Alasiri

Tangazo hili linafuta tangazo la tarehe 03/11/2021

Maombi yote yatumwe kwa Anuani Wuatayo:-

Mrurugenzi wa My,
Halmashauri ya Mji,
S.LP 475
KASULU,
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