
HALMASHAURI YA MJI WA RASULU

'  :zAIiIN"A:. iiG^|.®® iey02:2i2f yz3iNcioiii.lee

Kwa ajili ya:

TANGAZOLAZABUNIYAUENDESHAJIWAMGAHAWAWAHALMASHAURI
(CANTEEN)

Tarehe 15 Juni, 2022

Halmashauri  ya  Mji  KASULU  inapenda  kuwaalika  watu  Binafsi,  Makampuni,  Ushirika,
Taasisi au Vikundi vya watu vilivyosajiliwa kisheria, wenye nia  na uwezo wa kuendesha
mgahawawaHalmashauriuliopomakaomakuuyaHalmashauriyamjiwaKasulu.

Unakaribishwa  kuleta   kotesheni  yako  ya  bei  kwa  ajili  ya  utekelezaji  wa  kazi  kama
ilivyoelekezwakwenyeMaelekezoyaMahitajinabeikamailivyofafanuliwakatikasehemu

ya Il.

Kotesheni zote ziwe na nakala halisi (original) nakala moja zinazofanana,zilizojazwa kwa
usahihinazilizowekwakwenyebahashaisiyonamaandishijuunakuandikwa``Kotesheni
Na.LGA/169/2022/2023/NC/01/L/02NilazimakupelekwakwakatibuwaBodiya
zabuni  ya  Halmashauri  ya  Mji  Kasulu,S.L.P  475  Kasulu  ofisi  ya  kitengo  cha  ununuzi
Ugavi,chumba Na.40 ghorofa ya pili.

SikuyamwishoyakuwasilishakotesheniniJumatatutarehe20JUNI,2022kablaya
saa 4.30 asubuhi. Kotesheni zitafunguliwa hadharani mara tu baada ya ufunguzi, mbele

ya wawakilishi  wa  wazabuni  watakao  kuwa  wamehudhuria  katika  ufunguaji  wa  zabuni
katika ukumbi wa mikutano   Halmashauri ya Mji Kasulu,S. L. P 475 Kasulu.

Kotesheni     zitakazochelewa,sehemu,     kotesheni     za     kielektronic,      na     kotesheni
zisizofunguliwa  katika  tukio  la  ufunguaji  kotesheni,  kwa  haH  yoyote  ile  kotesheni  hizo
hazitakubaliwa kwa tathmini.



Na Maelezo ya Zabuni Kotesheni Namba
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Mwombaji anatakiwa kuwa na si fa  zifuatazo;-

I.       Mworribaji ni lazima awe na lesenihai ya Biashara -Aambatanishe kivuli cha
leseni.

11.       Mwombaji ni lazima awe na utambulisho wa mlipa kodi(TIN) -Aambatanishe
kivuli cha utambulisho wa mlipa kodi(TIN namba au VAT)

Ill.      Mwombaji aonyeshe vifaa alivyo navyo, idadi ya wafanyakazi na uwezo wao.
IV.      Mwombaje aonyeshe wazi wazi ofisi yake ilipo na uzoefu wa kazi anayoiomba.
V.       Mwombaji asiwe mtumishi wa Halmashauri ya mji Kasulu.

VI.      Atakayepata atatakiwa kuingia mkataba na Halmashauri ya mji wa Kasulu.
VII.      Mwombaji ajaze kiwango cha kodi atakacholipa kwa mwezi.

VIII.       Bodi ya zabuni haitalazimika kukubali zabuni ambayo gharama zake ziko juu au
chini sana. (atakayekidhi vigezo vya sharia ya manunuzi ndie atakaepewa kazi na
Bodi ya zabuni.

IX.      Zabuni zote zitumwe zikiwa zimefungwa ndani ya bahasha iliyofungwa ipasavyo

(kwa lakiri) juu ya bahasha ionyeshwe aina ya zabuni, namba ya zabuni. Zabuni
zitumwe kwa anuani ifuatayo;-

Katibu wa bodi ya zabuni,
Halmashauri ya mji wa Kasulu,
S.I.P 475, IIASuLU.
Ada ya Zabuni hii ni Tsh.50,000/=  na ilipwe kwa Mkurugenzi mtendaji Baada ya

kupata namba ya malipo (control number) kutoka ofisi ya mapato iliyopo
Halmashauri.

X.       Kwa maelezo zaidi kuhusiana na zabuni hii fika katika ofisi za Halmashauri ya mji
Kasulu Muone katibu wa bodi ya zabuni.

XI.      Vigezo vya tathimini ya zabuni zote nikama ilivyoainishwa kwenye tangazo

pamoja na kwenye nyaraka za zabuni.
XII.       Mwombaji wa mgahawa anatakiwa awe amesajiliwa na GPSA.
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