
HALMASHAURI YA MJI WA IIASULU

Namba ya kotesheni: LGA/168/2022/2023/NC/01/I/02

Kwa ajili ya:

UTOAJI  WA  HUDUMA  YA  UWAIIALA  WA  USAFI  WA  MAZING]FIA  MJI  WA
IIASULU   KATIRA   RATA  ZA  KUMSENGA,   KUMNYIIIA,   MURUBONA,   MURUSI,
MWILAMWA, KIGONDO, l{IMOBWA NA NYANSHA

MWALIKO WA KOTESHENI

Tarehe 13 Juni, 2022

Halmashauri  ya  Mji  KASULU  inakusudia  kutangaza  kazi  kwa  ajili  ya  UWAKALA  WA
USAFI  WA   MAZINGIIIA   MJI  WA  RASuLU     IIATIIIA   IIATA  ZA  KUMSENGA,
KUMNYIKA,  MURUBONA,  MURUSI,  MWILAMWA,  RIGONDO,  KIMOBWA  NA
NYANSHA  Na   inakusudia   kutumia  sehemu  ya  fedha   kulipia   malipo  halali  chini  ya
mkataba ambao unatolewa katika Mwaliko huu wa Kotesheni.

Unakaribishwa  kuleta   kotesheni  yako  ya   bei  kwa  ajili  ya  utekelezaji  wa   kazi   kama
ilivyoelekezwa lowenye Maelekezo ya Mahitaji na bei kama ilivyofafanuliwa katika sehemu

ya Il.

JKotesheni zote ziwe na nakala halisi (original) nakala moja zinazofanana,zilizojazwa kwa

usahihi na zilizowekwa kwenye bahasha isiyo na maandishi juu na kuandikwa ``Kotesheni
Na. LGA/168/2022/2023/NC/01/L/02 Ni lazima kupelekwa kwa katibu wa Bodi ya
zabuni  ya  Halmashauri  ya  Mji  Kasulu,S.L.P  475  Kasulu  ofisi  ya  kitengo  cha  ununuzi
Ugavi,chumba Na.40 ghorofa ya pili.

Siku ya mwisho ya kuwasilisha kotesheni ni Jumatatu tarehe 20 JUNI, 2022 kabla ya
saa 4.30 asubuhi. Kotesheni zitafunguliwa hadharani mara tu baada ya ufunguzi, mbele

ya wawakilishi wa  wazabuni/mawakala  watakao amua  kuhudhuria  katika  ufunguaji  wa
zabuni katika ukumbi wa mikutano katika Halmashauri ya Mji Kasulu,S. L. P 475 Kasulu.



Kotesheni zitakazochelewa,sehemu ya kotesheni,kotesheni za kielektronic, na kotesheni
zisizofunguliwa  katika  tukio  la  ufunguaji. kotesheni,  kwa  haM  yoyote  ile  kotesheni  hizo
hazitakubaliwa kwa tathmini.

`Na
Maelezo   a zabuni Kotesheni Mamba

i UTOAII  WA   HUDUMA  YA   UWARALA T35FiTggi5fu2:2i2!ne:3iNIci®LiL/02
WA  USAFI  WA  MAZINGIRA  MJI  WA
RASULU KATIKA KATA ZA KUMSENGA,
KUMIWIKA,     MURUBONA,     MURUSI,MWILAMWA,KIGONDO,KIMOBWA

NA NYANSHA

Majukumu ya Wakala wa Usafi wa Mazingira.

i.     Kusafisha  mifereji ya  maji ya  mvua  na  mitaro ya  barabara  katika  maeneo
wanayofanyia kazi.

iii.

Kuzoa taka kutoka kwa wazalishaji wa taka (maeneo ya makazi, sokpni  na
maeneo ya umma) na kuzipeleka eneo la dampo la Halmashauri.

Kusafirisha  taka  ngumu  kutoka  maeneo ya  kuhifadhia  taka  kwa  muda  na
kuzipeleka dampo kuu la Halmashauri.

Kutoza tozo za usafi kwa kutumia POS.

Kuhakikisha  kuwa taka  zote  zimeondolewa  kwenye  vizimba  vya  taka  kwa
wakati.

vi.     Kufanya usafi wa mazingira na kuzoa taka siku zote 7 za wiki.

vii.     Kuwa  na vifaa vya  kutosha  na vinavyokidhi viwango  kwa shughuli za  usafi
wa mazingira na uzoaji wa taka ikiwa ni pamoja na magari ya kubeba taka
ngumu yasiyopungua 2.

viii.     Kuwa   na nguvu kazi ya kutosheleza mahitaji ya kazi za usafi wa mazingira

(kukusanya na kuzoa taka)



MASHARTI YA UJUMLA KWA WAOMBAJI

1.   Mwombaji Lazima awe nj .Raia wa Tanzania mwenye Umri wa kuanzia miaka 18 na
kuendelea,

2.   Mwombaji lazima awe na namba ya utambulisho ya Mlipa kodi (TIN Number) (Hii
itawaliusu waombaji walio na mikataba ya GPSA ya kutoa huduma za
usafi.

3.   Mwombaji lazima awe na akaunti ya Benki iliyo hai.
4.   Mzabuni/Wakala lazima aambatanishe nakala yoyote kuonesha alikowahi kufanyia

kazi kwa uzoefu zaidi.

UTAWALA
Halmashauri Ya Mji

KASULU
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