
HALMASHAURI YA MJI WA KASULU

05/10/2022

TANGAZ0 LA KAZI
rmurugenziwaHalmashauriyaMjiKasuluanapendakuwatangaLziawananchiwote

kuwa  amepokea  fedha  kiasi  cha  Tshs.  I,060,000,000/=  kwa  ajili  ya  Ujenzi  ``'a

Vyumba vya madarasa Kidato cha kwanap 2023 kwa mchanganuo ufuatao:

NA JINA LA SHULE NAMBA , IDADI  YA KIASI            CHA JUMLA
YAUSAJILl VYUwlBAVINAVYOJENGWA FEDHA

01020304050607 MUKA SSNYUBINGWA SSGASSMARUMBASSKASANGESSNIANSIIASSNYANTARESS S. 2132S.4669S.4499 & 20'000'000/- 160'000,000/-
-i    3=`      ; 20,000,000/- 60'000'000/-

2' 20,000,000/- 40,000'000/-
S.5774S.1207 3 20'000,000/- 60,000,000/-

3, 20,000,000/I 60,000'000/-
S. 3692S.5277 4 20,000'000/- 80'000'000/-

4 20,000,000/- 80,000,000/-
20'000'000/-20,000'000/- 40,000'000/-40,000'000/-08 BOGWE SS S. 563 7

0910 KINKATI SSHWAZISS S.3243 2`

S. 3248 6` 20'000,000/= 20'000'000/-80'000'000/-60'000,000/-40'000,000/-40'000'000/-

11 MwlBun ss S.  5138 4' 20,000'000/-20,000'000/=20,000,000/i20'000,000/-

12 KIDYAMA SS S.  5466 •3'

13 KUMUNYIKA SS S.  5467 2
14 MWANGA SS S   5775 2

I ]uMLA rm 53, ;060'000'000/-

Tunakaribisha  waLzabuni  wote  wenye  mikataba  na  GPSA  y-a  mwaka  2022-2023

kufika  ofisi  za 'Wakuu  wa  shule  husika]kuchurfua  fomu  za  +ahitaji  ya  vifaa
1

mbalimban vitakavyo tumika kwenye miradi hiyo ill wajaze bei yd kila bidhin kwa

ushindani zaidi wa bei.

Mafundi wenye uwezo, si fa,na uzoefu wa kufanya kazi zote katika fani za uashi,

useremala,` kupaua na  blandering,  umeme  vyanashauriwa  kuoinbq  kazi  za  ufundi.
1

Kwa ajili  ya kuepuka  ucheleweshaji,  unapoombq kazi,`Tnashauriwa  iwe  karibu  na

makazi yako.                                                                                    `

Mafuridi wanatakiwa kuwa na si fa zifuatazo:



A: FUNDI UASHI.
I). Awe na uwezo wa kujenga madarasa n? ofisi hii ikiwa ni pamojg na kunyanyua
jengo , kupiga lipu , kuweka vigae na kupaka rangi.
2).Aweameshawahikufanyakaziinayofanananakazihiyoyenyethamaniyajumla
ya gharama za ufundi isiyopungua Tshs. 2,000,000.00.
3) .Awe na uwezo wa kusoma michoro na kufanya makadirio ya mahitaji.

4).Awe na uwezo wa kuweka sakafu za aina mbalimbali (kawaida, tiles na terrazo).

8: FUNDI SEREMALA :
I). Awe na uwezo wa kutengeneza milango na madirisha ya iiiadarasa na ofisi.
2).Awe ameshawahi kufanya kazi inayofanana na kazi hiyo yenye thamani ya jumla

ya gharana za ufundi isiyopungua Tshs. I,000.000.00.

3).Ail:nauwezowakusomamichoronakufanyamakadirioyamahitaji.

4).  Aw6  na  jzoefu  wa  kutengeneza  inilango  na  madirisha  katika  majengo  ya
serika,i.

C: FUNDI WA KUPAUA :

I). Awe na uwezo wa kuezeka  na kupiga blundering.

2).Awe  qmeshawahi  kufanya  kazi   inayb`fanana  na  kpzi  hiyo  yen}Je  thamalii  ya

jumla ya gharama za ufundi isiyopungua T§hs.  1`,000,000.00.

3).Awenauviezoivakusoriamichoronakufanyamakadirioyamahitaji.

4). Awe na uzoefu wa kuezeka vizuri majengo.

D: FUNDI UMEME:

I).Aivenauwezowakuandaanakuwekamfumowaumememadarasaninaorisibi.

2).Aweameshawahikufanyakaziinayofanananakazihiyoyenyethamaniyajumla

ya gharama za ufundi  isiyopungua Tshs. 500,000.00.+I

3). Awe na uwezo wa kusoma michoro pa kufanya makadirio ya mahitaji.

4).Awe na uzoefu wa kufunga mifumo ya umeme katika majengo ya serikali.



MASHARTI ¥A u]uMLA KWA wAOMBAur

I.    Mwom6aji   Lazima  awe  Raia  wa  Tanzania  mwenye  Umri   wa  kuanzia  miaka   18   na
kuendelea,.

2.   Kwa fundi aliyckwislia fanya kazi ya ujenzi twenye majengo ya Serihali, nakala za
barua ya kutunukiva kazi ni moja ya kigezo cha kupata kazi hii,

3.    Mwomba.ii  lazima a\ve na iiamba ya utambiilisho }Ja  Mlipa kodi  (TIN  Number)

4.    Mwombaji   lazima a\ve na akaunti ya Benki iliyo hal,

5.   Mwombaji  lazima aandike barua ya maombi akiwa ameambatanisha nyaraka zote kama
Zi]ivyotajwa katika tangazo hill,

6.    Maombi  yatakayowasilishwa  kwa  njia  ya  Fax,  Telefar,  Telegraphic  system  na  posta
hayatapokelewa,

7.    Mwombaji   awe.  tayari   kufanya      kazi   kwa   awamu   na   siku   za   mwisho   wa   wiki
itakapolazimjka kufanya hivyo,

8.   Mwombaji awe na timu ya kutosha ya mafundi wasaidizi na vibarun wenye weledi na kazi.

9.    Fomu za mchanganuo wa kazi za ujenzi  zinapatikana katika OFISI ZA  SHULE  HIZO
TAJWA HAP0 JUU  kuanzia saa  I.30 asubuhi  Mpaka s.pe 9.30'alasiri.

10. Fundi atahesabika kuwa aneshinda baada }'a kusailiwa ufundi wake kwa maswali/vitendo

(technifa] ev,a[uatign) n? gharama za, uflvndi (fLnancial evaluatiotL),

11. Fundi lazima ajaze vipengele vyote vilivyoainishwa katika fomu ya mchangrnuo wa

gharama za ujenzi,

12. Barua za maombi zote ziwasilishwe kwa nj,ia ya mkono Orisi ya  Mkuu wa shule husiha
.    zikiva na Anuani kami]i.

13.  M\visho wa kupokea maombi ya kazi ni Tarelie 13/10/2022 saa 4:00 asubuhi.

14. Utataarifiwa siku ya Usaili, hivyb namha yako ya  simu hi muhimu.

uTAwinA     ,
HALMASHAURI MJI KASULU.
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