
HALMASHAuas:wARAsuLu

TANGAZO LA KAZI
Mcurugenzi wa Halmashauri ya Mj i Kasul

kuwa ametoa fedha kiasi cha Tshs. 84,000,

katika soko ]a mazao mnadani.

2 I / I 0/2022

Janapendakuwatanganiawananchiwote
0/= kwa ajili ya Ujenzi wa Shedi mbili

Tunakaribisha  wazabuni  wote  wenye  mikbtaba  na  GPSA  ya  mwaka  2022-2023

kufika  ofisi  ya  katibu  wa  bodi  ya  zabuni  kuchukua  fomu  za  mahitaji  ya  vifaa

mbalimbali vitakavyo tumika kwen}Je mur£\di huo ili wajaze bei ya kila bidhaa kwa

kupata ushindani zaidi wa bei.

Mafundi wenye uwezo, si fa na uzoefu wa kufanya kazi' zote katika fani za uashi,

useremala,  kupaua na  blandering,  umeme

Kwa ajili ya kuepuka ucheleweshaji, rna

makazi yako.

MafundiwaDatakiwakuwanasifazifuaL

A: FUNDI UASHI.

anashauriwa kuomba kazi  za ufundi.

mba kazi unashauriwa iwe karibu na

I).  Awe  na  uwezo  wa  kujenga  shedi  pan.itija  na  kunyany`ua jengo  ,  kupiga  lipu  ,
kuweka vigae na kupaka rangi.
2) .Awe ameshawahi kufanya kazi inayofanana na kazi hiyo yenye thamani ya jumla
ya gharama 2a ufundi isiyopun.gua Tshs.I 2,goo,000.00.
3) .Awe na uwezo wa kusomi michoro na kufanya makadirio ya mahitaji.

raanimbembalimbali (kawaida. tiles na terrazo).4).Awe na uwezo wa kuweka sakafu

8: FUNDI SEREMALA:

!}:AAwwee:ae:¥aewrochYakuk:at:;:ekn:=in=;:fa*an¥|:Z;=ibi:y:ary:nyethananiyajumla
ya gharama za ufundi isiyopungua Tshs.I,()00.000.00.
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3).AwenauwezowakusomamichoronaLufanyamakadirioyamchifaji.

C: FUND[ WA KUPAUA:

I). Awe na uwezo wa kuezeka  na kupiga blundering.

2).Awe  ameshawahi  kufanya  kazi  inaydfanana  na  kazi  hiyo  yenye  thamani  ya

jumlayagharamazaufundiisiyopunguaThs.I.00"00.00.

3). Awe na uwezo wa kusoma michoro na ufanya makadirio ya mahitaj i.

4). Awe na uzoefu wa kuezeka vizuri majengo.

D: FUNDI UMEME:

I). Awie na uwezb wa kuandaa na kuweka I;ifumo wa umeme.

2). Awe ameshawahi kufanya kazi inayofanana na kazi hiyo yenye thamani yajumla

ya gharama za ufundi isiyopungua Tshs. 500.000.00.

3). Awe na uwezo wa kysoma michoro na

4).Awe na uzoefu wa kufunga mifumo ya
i

ufanya makadirio ya mahitaj i.

eme katika majengo ya serikali.

T
MASHARTIYAUJUMLAKwlAWAOMBAJI

I.   Mwombaji  Lazlma  awe  Raia  wa  Tanzalia  mwenye  Umri  wa  kuanzia  miaka  18  na
kuendelea,

2.   Kwa fundi aliyekwislia fanya kazi }'a ujt.nzi  kwenye majengo ya Serikali, nakala za
bari]a ya kufui)ukiva kazi ni moja ya kigezo cha kupata kazi hii,     `

3.   Mw6mbaji lazima awe na` `namba ya utambulisho ya Mlipa kodi (TIN Number)

:ibi:
iliyo-hai'4.   Mwombaji  lazima awe ha akaunti ya Be

5.   Mwombaji lazima aandike barua ya rna
zilivyotajwa katika tangazo hili,

6,    Maoprbi  yatakayowasilishwa  kwa  njia  y
hayatapokelewa,

akiwa ameambatanisha nyaraka zote kama

Fax,I  Telefax.  Telegraphic  system  na  posta

7.   Mwombaji   ?we   tayari   kufanya      kazi   kwa   awamu   na   siku `za   mwisho   wa   wiki
itakapolazimika kufanya hivyo,

8.    Mwombaji awie na timu }ra kutosha yaii`af`i]`di wasaidizi na .vibarua wenye.weledi  na kazi.



9.    Fomu  za mchanganuo  wa  kazi  za  ujenzi  zinapatikana  katika  OFISI  Z^  MLJHAND[SI
WA  IIALMASHAURI  YA  MJI  KASULU  kunzia saa  I.30  asubuhi  Mpaka  saa  9.30

10. Fundi atahesabika kuwa ameshinda baada \ia kusailiwa ufundi wake kwa maswali/vit€ndo

:fi`Faii

(techDiea] evaluation) na gharama za u

11. Fundi lazima ajaze vipeDgel€ vyote vil

gharama za ujenzi,

(financial evaluation),

nishwa katika fomu ya mchangaDuo wa

12. Barua za maombi zote ziwasi]ishwe kwa nJia ya mkono Ofisi ya   Mkuu wa kitengo clia
Ugavi na manuntizi.

13. Mwisho wa kupokea macmbi ya kazi ni TLehe28/lo#022saa4:ooasubuhi.

14. Utataarifiwa siku ya Usaili, hivyo namba }rako ya  simu ni muhimu.

RASULu   ` :


